ข่าวประชาสัมพันธ์
![](/storage/uploads/169338194311.jpg)
พัฒนาพ่อแม่ผู้ปกครองเด็กปฐมวัย เพื่อพัฒนาการสมวัยใส่ใจลูกรัก (ห้องเรียนพ่อแม่)
30 สิงหาคม 2566
124
วันที่ 30 สิงหาคม 2566 เวลา 08.30 น.
นายไพโรจน์ ช่วยชนะ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโคกเจริญ (ประธานในพิธีเปิดโครงการ) พร้อมคณะผู้บริหาร นางสาวนิตยา สุดชู ปลัด องค์การบริหารส่วนตำบลโคกเจริญ และนางสาวศิรายุ ทัดแก้ว ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการองค์การบริหารส่วนตำบลโคกเจริญ เข้าร่วมโครงการ "พัฒนาพ่อแม่ผู้ปกครองเด็กปฐมวัย เพื่อพัฒนาการสมวัยใส่ใจลูกรัก" โรงเรียนวัดโคกสวย (ห้องเรียนพ่อแม่) โดยมี ผู้ปกครองเด็กนักเรียนโรงเรียนวัดโคกสวยเข้าร่วมโครงการ มีทีมวิทยากรจากโรงพยาบาลทับปุดและสาธารณสุขอำเภอทับปุดมาให้ความรู้ในการอบรมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมโรงเรียนวัดโคกสวย หมู่ที่ 3 ตำบลโคกเจริญ อำเภอทับปุด จังหวัดพังงา
![](/storage/uploads/169338195890.jpg)
![](/storage/uploads/169338196317.jpg)
![](/storage/uploads/169338197486.jpg)
![](/storage/uploads/169338198082.jpg)
![](/storage/uploads/169338198540.jpg)
![](/storage/uploads/169338199855.jpg)
![](/storage/uploads/169338200922.jpg)
![](/storage/uploads/169338201466.jpg)
![](/storage/uploads/169338202244.jpg)
![](/storage/uploads/169338202958.jpg)
![](/storage/uploads/169338203428.jpg)
![](/storage/uploads/16933820376.jpg)
![](/storage/uploads/169338204271.jpg)