ข่าวประชาสัมพันธ์
![](/storage/uploads/169458691580.jpg)
ตรวจสถานประกอบการที่ขอต่อใบอนุญาติประกอบกิจการ ในพื้นที่ ตำบลโคกเจริญ
13 กันยายน 2566
125
📣วันที่ 13 กันยายน 2566 เวลา 10.00 น.📣
นายไพโรจน์ ช่วยชนะ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโคกเจริญ มอบหมายให้ นายพิสิทธิ์ เพ่งบุญ ผู้อำนวยการกองช่าง รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม นางสาวเปรมวดี บัวเนี้ยว นิติกรปฏิบัติการ และนางสาวศิรายุ ทัดแก้ว ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ ร่วมกับรพ.สต.โคกเจริญ โดยนายนพดล กิจกล้า ผอ.รพ.สต.โคกเจริญ ลงพื้นที่ตรวจสถานประกอบการที่ขอต่อใบอนุญาติประกอบกิจการ ในพื้นที่ ตำบลโคกเจริญ
#กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม
#งานประชาสัมพันธ์
#องค์การบริหารส่วนตำบลโคกเจริญ
![](/storage/uploads/169458692214.jpg)
![](/storage/uploads/169458692617.jpg)
![](/storage/uploads/169458693039.jpg)
![](/storage/uploads/169458693459.jpg)
![](/storage/uploads/16945869439.jpg)
![](/storage/uploads/169458694925.jpg)
![](/storage/uploads/16945869539.jpg)
![](/storage/uploads/16945869595.jpg)
![](/storage/uploads/169458696337.jpg)
![](/storage/uploads/169458696843.jpg)
![](/storage/uploads/169458697269.jpg)
![](/storage/uploads/169458697659.jpg)
![](/storage/uploads/16945869818.jpg)
![](/storage/uploads/169458698526.jpg)
![](/storage/uploads/169458699052.jpg)