ข่าวประชาสัมพันธ์
![](/storage/uploads/169520660535.jpg)
โครงการฝึกอบรมเสริมสร้างความปรองดองสมานฉันท์และส่งเสริมสนับสนุนการสร้างคุณธรรม จริยธรรม (ภาคบ่าย)
20 กันยายน 2566
129
วันที่ 20 กันยายน 2566 เวลา 13.00 น.
องค์การบริหารส่วนตำบลโคกเจริญ ดำเนินโครงการฝึกอบรมเสริมสร้างความปรองดองสมานฉันท์และส่งเสริมการสร้างคุณธรรม จริยธรรม ให้แก่ ผู้บริหาร สมาชิกสภา ข้าราชการ พนักงาน หน่วยงานราชการ องค์การเครือข่ายในพื้นที่ อบต.โคกเจริญ
(ภาคบ่าย) โดย นายไพโรจน์ ช่วยชนะ นายก อบต.โคกเจริญ กล่าวเปิดการอบรมตามโครงการ
และได้รับเกียรติจาก
นายแก้ว คงวงศ์ นายอำเภอทับปุด บรรยายให้ความรู้และหลักปฏิบัติในหัวข้อ "การเสริมสร้างความปรองดองสมานฉันท์และส่งเสริมสนับสนุนการสร้างคุณธรรม จริยธรรม ให้แก่ผู้บริหาร สมาชิกสภา ข้าราชการ พนักงาน หน่วยงานราชการ องค์กรเครือข่ายในพื้นที่ อบต.โคกเจริญ ประจำปีงบประมาณ 2566 ณ ห้องประชุมโรงเรียนบ้านโคกเจริญ ตำบลโคกเจริญ อำเภอทับปุด จังหวัดพังงา
![](/storage/uploads/169520661349.jpg)
![](/storage/uploads/169520661798.jpg)
![](/storage/uploads/169520662140.jpg)
![](/storage/uploads/169520662450.jpg)
![](/storage/uploads/169520663079.jpg)
![](/storage/uploads/169520663453.jpg)
![](/storage/uploads/169520663847.jpg)
![](/storage/uploads/169520664461.jpg)
![](/storage/uploads/169520664842.jpg)
![](/storage/uploads/169520665216.jpg)
![](/storage/uploads/169520665770.jpg)
![](/storage/uploads/169520666372.jpg)
![](/storage/uploads/169520666734.jpg)